Skip to main content
ENDURVINNSLAN
Knarrarvogur 4, 104 Reykjavík
Mánudaga – föstudaga 09:30 - 18:00
Laugardaga 12:00 - 16:30
Gjaldkeri - virka daga 12:30 - 15:30
ENDURVINNSLAN
Dalvegur 28, 200 Kópavogur
Mánudaga – föstudaga 10:00 - 18:00
Laugardaga 12:00 - 16:30
ENDURVINNSLAN
Skútahraun 11, 220 Hafnarfjörður
Mánudaga – föstudaga 10:00 - 18:00
Laugardaga 12:00 - 16:30
SORPA
Ánanaust, 101 Reykjavík
Mánudaga – föstudaga 12:00 - 18:30
Laugardaga - sunnudaga 12:00 - 18:30
SORPA
Jafnasel 8, 111 Reykjavík
Mánudaga – föstudaga 12:00 - 18:30
Laugardaga - sunnudaga 12:00 - 18:30
SORPA
Breiðhella 8-10, 221 Hafnarfirði
Mánudaga – föstudaga 08:00 - 18:30
Laugardaga - sunnudaga 12:00 - 18:30
SORPA
Blíðubakki 270 Mosfellsbær
Mánudaga – föstudaga 12:00 - 18:30
Laugardaga - sunnudaga 12:00 - 18:30
SKÁTAMIÐSTÖÐIN
Hraunbær 123, 110 Reykjavík
Mánudaga – föstudaga 09:00 - 18:00
Laugardaga - sunnudaga 12:00 - 16:30
AKRANES
Fjöliðjan - Smiðjuvellir 17, 300 Akranes
Mánudaga - föstudaga 08:00 - 11:45 og 13:30 - 15:30
BORGARNES
Sólbakki 4, 310 Borgarnes
Mánudaga, miðvikudaga og fimmtudaga 12:30 - 15:00
BÚÐARDALUR
KM Þjónustan - Vesturbraut 20, 370 Búðardalur
Mánudaga – föstudaga 08:00 - 17:00
GRUNDARFJÖRÐUR
Ragnar og Ásgeir - Sólvöllum 7, 350 Grundarfjörður
Mánudagar 13:00 - 15:00
ÓLAFSVÍK
Ragnar og Ásgeir - Snoppuvegi 1, 355 Ólafsvík
Mánudagar 09:00 - 15:00
STYKKISHÓLMUR
Birgir Jónsson - Sjávarflöt 3, 340 Stykkishólmur
Mánudaga 18:30 - 20:00
BORÐEYRI
Girðingar ehf – Vöruskemma, 500 Borðeyri
Samkvæmt samkomulagi
TÁLKNAFJÖRÐUR
Tálknafjarðarskóli - Strandgata 42b, 460 Tálknafjörður
Fyrsta miðvikudag í mánuði 18:00 - 19:00
HÓLMAVÍK
Kristján Guðmundsson - Austurtúni 3, 510 Hólmavík
Fyrsta og þriðja hvern þriðjudag í mánuði 17:00 - 19:00
FLATEYRI
Björgunarsveitin Sæbjörg – Eyrarodda, 425 Flateyri
Eftir samkomulagi
ÍSAFJÖRÐUR
Vesturafl - Portið v/Suðurgötu 9, 400 Ísafjörður
Mánudaga – föstudaga 12:00 - 16:00Miðvikudagar12:00 - 17:00
BÍLDUDALUR
Jón Þórðarson - Við höfnina, 465 Bíldudalur
Fyrsta laugardag í mánuði13:00 - 15:00
ÞINGEYRI
Björgunarsveitin Dýri - Sjávargötu 8, 470 Þingeyri
Annan hvern miðvikudag 20:30 - 21:30
PATREKSFJÖRÐUR
Björgunarsv. Blakkur – Sigurðarbúð, 450 Patreksfjörður
Annan hvern laugardag 15:00 - 17:00
SÚÐAVÍK
Slysavarnadeild Súðavíkur – Ákabúð, 420 Súðavík
Fyrsti fimmtudagur í mánuði
AKUREYRI
Endurvinnslan - Furuvöllum 11, 600 Akureyri
Mánudagar - föstudagar 10:00 - 17:00
Fimmtudagar 10:00 - 18:00
RAUFARHÖFN
Snæbjörn Magnússon, Höfðabraut 1, 675 Raufarhöfn
Opið annan hvern fimmtudag 14:00 - 17:00
ÞÓRSHÖFN
Bergþór Ólafsson - v/ Landflutninga skemmuna, 680 Þórshöfn
Fyrsta fimmtudag í mánuði 13:00 - 17:00
KÓPASKER
Snæbjörn Magnússon Bakkagötu 4, 670 Kópasker
Annan hvern fimmtudag 15:00 - 17:00
MÝVATN
Karl V. Pálsson - Helluhrauni 2, 660 Mývatn
Fimmtudaga 13:00 - 17:00
HÚSAVÍK
Ísfell - Suðurgarður 2, 640 Húsavík
Mánudaga - fimmtudaga 13:00 - 15:00
ÓLAFSFJÖRÐUR
Skíðafélag Ólafsfjarðar - v/ Hafnarvigt, 625 Ólafsfjörður
Fimmtudagar 17:00 - 18:30
DALVÍK
Samskip hf. - Ránarbraut 2b, 620 Dalvík
Miðvikudagar 14:00 - 17:00
SIGLUFJÖRÐUR
KF - Landflutningahúsið - Ránargötu 14, 580 Siglufjörður
Mánudaga 16:00 - 18:00
SAUÐÁRKRÓKUR
Vörumiðlun – Eyrarvegi, 550 Sauðárkrókur
Mánudaga - föstudaga 10:00 - 12:00 og 13:00 - 14:00
SKAGASTRÖND
Björgunarsveitin Strönd - Hafnarslóð 6, 545 Skagaströnd
Þriðjudagar 20:00 - 22:00
BLÖNDUÓS
Vörumiðlun - Norðurlandsvegur 1, 540 Blönduós
Mánudagar - Föstudagar 10:00 - 12:00 og 13:00 - 14:00
HVAMMSTANGI
Kaupfélag V-Húnvetninga - Strandgötu 1, 530 Hvammstangi
Mánudaga - föstudaga 09:00 - 18:00
HÖFN Í HORNAFIRÐI
Áhaldahús - Álaleira 2, 780 Höfn í Hornafirði
Mánudagar 13:00-17:00
Þriðjudagar – Fimmtudagar 15:30-17:30
Laugardagar 11:00-15:00
DJÚPIVOGUR
Slysavarnafélagið Bára - Mörkin 12, 765 Djúpivogur
Annan hvern laugardag 11:00 - 13:00
STÖÐVARFJÖRÐUR
Brekkan / Ástrós - Fjarðarbraut 44, 755 Stöðvarfjörður
Mánudaga - föstudaga 13:00 - 18:00
FÁSKRÚÐSFJÖRÐUR
Skrúðsverk ehf. - Búðavegi 30a, 750 Fáskrúðsfirði
Mánudaga eftir samkomulagi
marino65@simnet.is
NESKAUPSTAÐUR
Gerpir - Nesgötu 6, 740 Neskaupsstað
Þriðjudagar 18:00 - 20:00
ESKIFJÖRÐUR
Björgunarsveitin Brimrún - Strandgata 11, 735 Eskifjörður
Fimmtudagar 19:00 - 20:00
REYÐARFJÖRÐUR
Hallgrímur Bóasson - Leiruvogur 6, 730 Reyðarfjörður
Mánudagar 17:00 - 19:30
BORGARFJÖRÐUR EYSTRI
Slysavarnafél. Sveinungi – Heiði, 720 Borgarfjörður eystri
Eftir samkomulagi
SEYÐISFJÖRÐUR
Þrúður Guðmannsdóttir – Norðursíld, 710 Seyðisfjörður
Annanhvern laugardag 11:00 - 13:00
EGILSSTAÐIR
Samskip hf. - Kaupvangi 25, 700 Egilsstaðir
Mánudagar, miðvikudagar, föstudagar 12:00 - 16:00
VOPNAFJÖRÐUR
Steiney ehf. - Búðaröxl 3, 690 Vopnafjörður
Mánudaga - Miðvikudaga 14:00 - 17:00
Föstudagar 13:00 - 15:00
REYKJANESBÆR
Þroskahjálp - Hrannargötu 6, 230 Keflavík
Mánudaga - fimmtudaga 10:00 - 16:30Föstudaga 09:00- 12:30
GRINDAVÍK
HP Flutningar Verbraut 3, 240 Grindavík
Mánudaga – föstudaga 09:00 - 17:00
SELFOSS
Samskip hf. - Austurvegi 69 800 Selfoss
Mánudagar - Föstudagar
08:00 - 17:00
KIRKJUBÆJARKLAUSTUR
Gústaf Pálsson - Iðjuvöllum 3 880 Kirkjubæjarklaustri
Fimmtudaga eftir samkomulagi
13:00 - 16:00
VESTMANNAEYJAR
Kertaverksmiðjan Heimaey - Faxastíg 46 900 Vestmannaeyjar
Mánudagar - Fimmtudagar
10:00 - 12:00 og 13:00 - 15:00
VÍK Í MÝRDAL
Ögmundur Ólafsson - Gámasvæði Mýrdalshrepps v/Smiðjuveg
870 Vík í Mýrdal
Miðvikudagar
16:00 - 18:00
HELLA
Garðar Sigurðsson - Leikskálar 4
850 Hella
Miðvikudagar
14:00 - 18:00
ÞORLÁKSHÖFN
UMF Þór - Hafnarskeið
815 Þorlákshöfn
Þriðjudagar
18:00 - 19:00
HVOLSVÖLLUR
Vélsmiðja Magna, Ormsvöllum 2
860 Þorlákshöfn
Miðvikudagar
16:30 - 18:00